พิธีถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร มหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะพานพุ่มทอง-พุ่มเงิน และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยมี นายบัญชา ธนูอินทร์ นายอำเภอถลาง เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร มหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ซึ่งแสดงถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ ณ บริเวณหน้าองค์การบริหารส่วนตำบลไม้ขาว อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต และร่วมกิจกรรมจิตอาสาถวายพระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณป่าชายเลนคลองอู่ตะเภา ตำบลไม้ขาว อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/20220728_190052-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/20220728_181930-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/P7280084-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/P7280085-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/P7280086-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/P7280087-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/1659002838822.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/1659002850585.jpg)
Leave a comment