พิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ
วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมพิธีถวายพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๕ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ โรงเรียนวัดเทพกษัตรี อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_094213495-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_093550460-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_092500004-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_092442537-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_092919225-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221205_084034265-800x600.jpg)
Leave a comment