โครงการขับเคลื่อนการพัฒนาการจัดการศึกษาปฐมวัยในระดับพื้นที่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖
วันที่ ๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ นำเสนอผลการดำเนินงานวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) โครงการขับเคลื่อนการพัฒนาการจัดการศึกษาปฐมวัยในระดับพื้นที่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ การบริหารจัดการศึกษาระดับปฐมวัย HEART MODEL ด้วยกระบวนการ STEAM เพื่อพัฒนาเด็กปฐมวัยให้มีพัฒนาการทั้ง ๔ ด้าน แบบองค์รวม จัดโดย สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดภูเก็ต ณ ห้องประชุมแคแสด มหาวิทยาลัยราชภัฎภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/P7213225-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/P7213227-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/P7213231-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_091056693-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_092202152-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_092951135-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_093830754-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_094023843-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230721_094103999-797x600.jpg)
Leave a comment