กลุ่มรักษ์ธรรมดีภูเก็ต บริการตัดผมฟรีให้นักเรียน
วันที่ ๔ ตุลาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านท่าเรือ ได้รับความอนุเคราะห์จาก กลุ่มรักษ์ธรรมดีภูเก็ต นำทีมงานช่างตัดผมจิตอาสา ออกให้บริการตัดผมฟรีแก่นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ โดยให้บริการตัดผมแก่นักเรียนชั้นอนุบาล – ประถมศึกษาปีที่ ๖ เพื่อเสริมสร้างพฤติกรรม การดูแลสุขภาพ ลดค่าใช้จ่ายของผู้ปกครอง ณ ลานกิจกรรม อาคาร ๓ (อาคารมุกดาวดี) ทางผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2289-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2290-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1696415253360-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1696415296075-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1696415298786-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2284-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2288-800x600.jpg)
Leave a comment