การขยายผลการพัฒนาครูแกนนำระดับสถานศึกษาด้านการวัดและประเมินผลในชั้นเรียน และนำผล RT/NT/O-NET เพื่อพัฒนาการเรียนรู้ผู้เรียน (ASSESSMENT FOR LEARNING)
วันที่ ๑๑ กันยายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด หัวหน้ากลุ่มบริหารงานวิชาการ และนางสาวณัฐฐาภรณ์ คชกาญจน์ ครูแกนนำระดับสถานศึกษา จัด “ประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาครูแกนนำระดับสถานศึกษาด้านการวัดและประเมินผลในชั้นเรียน” เพื่อนำผล RT/NT/O-NET เพื่อพัฒนาการเรียนรู้ผู้เรียน (ASSESSMENT FOR LEARNING) เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้และขยายผลกับคณะครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230911_163945101-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230911_163948667-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230911_171954632-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230911_172052869-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230911_172045663-800x600.jpg)
Leave a comment