การนิเทศ ติดตามพัฒนาคุณภาพการศึกษา
วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครู โรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับ ดร.อำไพวิทย์ จุ่งพิวัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ในการนิเทศ ติดตามพัฒนาคุณภาพการศึกษา เพื่อแนะนำ ช่วยเหลือ ส่งเสริม พัฒนาคุณภาพการศึกษาในประเด็น ดังนี้ การนิเทศเพื่อเสริมสร้างความเข้มแข็งของการนิเทศภายในสถานศึกษา การนิเทศการเรียนรู้เชิงรุก การนิเทศเพื่อบูรณาการแหล่งเรียนรู้ท้องถิ่นและแหล่งเรียนรู้ประวัติศาสตร์ และการนิเทศชั้นเรียน ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7633-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__107143249-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7641-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7662-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7664-800x600.jpg)
Leave a comment