การประชุมผู้ปกครองเพื่อพัฒนาการอ่านการเขียน
วันที่ ๒๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงานบริหารวิชาการและคุณครูประจำชั้น ป.๒ และ ป.๔ จัดประชุมผู้ปกครองเพื่อแจ้งผลการประเมิน ปรึกษา หารือแนวทางการพัฒนาการอ่านการเขียนนักเรียนระดับชั้น ป.๒ และ ป.๔ เพื่อเป็นการกำกับ ติดตามส่งเสริมพัฒนาการอ่าน การเขียนและการคิดคำนวณ ร่วมกันระหว่างบ้านและโรงเรียนสนองนโยบายจุดเน้นการพัฒนาคุณภาพการศึกษา (SMART Kids+) และการจัดการศึกษาแบบเรียนรวม (Inclusive Education) ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_161032865-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_150731763-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_150951919-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_155245081-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_155339024-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_20231121_155822509-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/76095C07-5DDD-4A1B-BA89-5F16CF512EAC-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/DF259EC0-D031-4E90-B5CB-88A2E7A351BB-800x600.jpg)
Leave a comment