การประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้และถอดบทเรียนโครงการ IFTE
วันที่ ๑๗ กันยายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด และ นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เป็นวิทยากรในการประชุมเชิงปฏิบัติการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และถอดบทเรียนสถานศึกษานำร่องและสรุปผลการดำเนินงาน โครงการ Innovation for Thai Education (IFTE) ปีงบประมาณ ๒๕๖๕ เพื่อถ่ายทอดประสบการณ์การพัฒนานวัตกรรมให้สถานศึกษานำร่อง จำนวน ๑๒ โรงเรียน มีการสะท้อนผลการพัฒนานวัตกรรมในการบริหารจัดการศึกษา การนิเทศการศึกษาและการจัดการเรียนการสอน ณ ห้องประชุมคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/20220917_092334-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/20220917_091457-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/20220917_091027-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9170002-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9170007-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9170008-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9170023-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/P9170030-scaled.jpg)
Leave a comment