การประชุมโครงการขับเคลื่อนการจัดการศึกษาเชิงพื้นที่ “Phuket Model” เพื่อพัฒนาจังหวัดภูเก็ต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖
วันที่ ๑๘ – ๒๒ เมษายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย นางสาวกฤตยพร สกุลจันทร์ และ นางสาวอาภาพร เรียนชัย ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการประชุมโครงการขับเคลื่อนการจัดการศึกษาเชิงพื้นที่ “Phuket Model” เพื่อพัฒนาจังหวัดภูเก็ต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดภูเก็ต เพื่อรับทราบนโยบายการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์การพัฒนาจังหวัดภูเก็ต และร่วมปฏิบัติหน้าที่คณะกรรมการฝ่ายวิชาการจัดทำหลักสูตรสถานศึกษา ตามแนวทางการเข้าสู่พื้นที่นวัตกรรมทางการศึกษา ณ โรงแรม เดอะพาโก้ ดีไซน์ ภูเก็ต และ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/DSC06762-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/DSC06921-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0773-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0807-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/1-23-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/1-18-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/1-28-800x600.jpg)
Leave a comment