การประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย
วันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยนางอำไพวิทย์ จุ่งพิวัฒน์ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สพป.ภูเก็ต และนางสาวจิราภรณ์ อินทยอด ตำแหน่งครูชำนาญการ ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ ๒ จำนวน ๓ ราย ตามหลักเกณฑ์และวิธีการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม สำหรับผู้ที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย โดยใช้รูปแบบเทคนิคการนิเทศแบบสังเกตการณ์สอนเยี่ยมชั้นเรียนและสะท้อนผลการจัดการเรียนรู้ ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230629_090529264-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_20230629_091357867-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3252-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3190-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3242-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_111646-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_111111-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_111632-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_111638-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_130433-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20230629_130448-800x600.jpg)
Leave a comment