การประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ ๑
วันที่ ๒๘ ธันวาคม ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยนางอำไพวิทย์ จุ่งพิวัฒน์ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สพป.ภูเก็ต นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด ตำแหน่งครูชำนาญการ ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ ๑ จำนวน ๓ ราย ตามหลักเกณฑ์และวิธีการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม สำหรับผู้ที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย เป็นเวลาสองปี ครั้งที่ ๑ ในสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งก่อนแต่งตั้งให้ดำรง ตำแหน่งครู ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221228_102127286-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221228_095747605-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221228_083419446-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_6094-771x600.jpg)
Leave a comment