การประเมินความสามารถด้านการอ่านของผู้เรียน (Reading Test : RT) ปีการศึกษา ๒๕๖๔
วันที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับ นายชัยยุทธ อินฤทธิพงศ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต และคณะศึกษานิเทศก์ ในการตรวจเยี่ยมสนามสอบการประเมินความสามารถด้านการอ่านของผู้เรียน (Reading Test : RT) ปีการศึกษา ๒๕๖๔ โรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อประเมินความสามารถด้านการอ่านของนักเรียน รวมทั้งให้กำลังใจและรับฟังปัญหาจากสนามสอบเพื่อให้ดำเนินการสอบอย่างโปร่งใสได้มาตรฐานและมีมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อโควิด –19 โดยการตรวจเชิงรุกด้วยชุดตรวจ Antigen Test Kit
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_085728-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_080636-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_102440-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_102513-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_091049-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_091126-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_094209-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_095109-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_100040-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220304_100057-scaled.jpg)
Leave a comment