การสอบเพื่อประเมินความสามารถด้านการอ่านของผู้เรียน (Reading Test : RT)
วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ โรงเรียนบ้านท่าเรือ จัดสอบเพื่อประเมินความสามารถด้านการอ่านของผู้เรียน (Reading Test : RT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ มีนักเรียนเข้าสอบ จำนวน ๒๒ คน โดยมี นายสมมาฒย์ อังศุภมงคล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศ และคณะตรวจเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ออกตรวจเยี่ยมการดำเนินการจัดสอบระดับสนามสอบให้เป็นไปตามแนวปฏิบัติการจัดสอบและมาตรฐานการทดสอบ สำนักงานรับรองมาตรฐานและประเมินคุณภาพการศึกษา ณ สนามสอบ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/339668_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/339673_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/339672_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240214_094801721-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240214_093723558-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/S__2596867-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_20240214_093944953-800x600.jpg)
Leave a comment