การอบรมพัฒนาศักยภาพครูโรงเรียนเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับประถมศึกษา
วันที่ ๒๖ – ๒๗ ตุลาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้ นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา และนางสาวศนาการณ์ นาวีว่อง ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการอบรมพัฒนาศักยภาพครูโรงเรียนเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับประถมศึกษา จัดโดยโรงเรียนอนุบาลภูเก็ต ซึ่งเป็นศูนย์ฝึกอบรมขยายผลให้กับโรงเรียนในเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับประถมศึกษา หลักสูตร ป. ๔ ภาคเรียนที่ ๒ ปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนอนุบาลภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_อบรมวิทย์พลังสิบ_231026_73-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_วันที่-2-อบรมพลังสิบ_๒๓๑๐๒๗๐-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_วันที่-2-อบรมพลังสิบ_๒๓๑๐๒๗๓๓-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_วันที่-2-อบรมพลังสิบ_๒๓๑๐๒๗๒-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_วันที่-2-อบรมพลังสิบ_๒๓๑๐๒๗๑-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_วันที่-2-อบรมพลังสิบ_๒๓๑๐๒๗๓-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_อบรมวิทย์พลังสิบ_231026_12-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_อบรมวิทย์พลังสิบ_231026_19-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_อบรมวิทย์พลังสิบ_231026_35-800x600.jpg)
Leave a comment