การอบรมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับประถมศึกษา
วันที่ ๓ – ๕ พฤษภาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา และนางสาวศนาการณ์ นาวีว่อง ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับประถมศึกษา ตามหลักสูตร ป.๔ ภาคเรียนที่ ๑ เพื่อขยายฐานการพัฒนาและส่งเสริมนักเรียน เพื่อรับการพัฒนาด้านวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี ณ ศูนย์พัฒนาและบุคลากรทางการศึกษา (โรงเรียนบ้านปริง วันครู ๒๕๐๐) อำเภอเมือง จังหวัดพังงา
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๐๖-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๑๑-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๐๙-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๐๗-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๐๘-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_ชิ้นงานกลุ่มที่-8-รร-บ้านท่าเรือ_๒๓๐๕๑๐-452x600.jpg)
Leave a comment