การอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำเยาวชน To be number one ตำบลศรีสุนทร สานพลัง ต้านภัยยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๖
วันที่ ๑๒ – ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ นางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงค์ ได้รับมอบหมายให้นำนักเรียน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ เข้าร่วมการอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำเยาวชน To be number one ตำบลศรีสุนทร สานพลัง ต้านภัยยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อให้แกนนำเยาวชนมีทักษะ ความเป็นผู้นำกล้าคิด กล้าทำ กล้าแสดงออก อีกทั้งให้แกนนำเยาวชน มีทักษะการทำงานเป็นทีม มีความรู้เรื่องโทษของยาเสพติด และเพื่อเพิ่มทักษะการพูด การฟัง โดยมี นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร เป็นประธานเปิด ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๘๔ พรรษา สวนนวมินทรราชา ๘๗ พรรษา (ขุมน้ำบางมะรวน)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5496-800x449.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5613-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5616-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5504-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5524-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5525-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5528-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5617-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5622-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_5627-800x533.jpg)
Leave a comment