การเลือกตั้งสมาชิกสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร (ส.ส.)
วันที่ ๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ อำนวยความสะดวกด้านสถานที่และร่วมปฏิบัติหน้าที่คณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เขตเลือกตั้งที่ ๓ หน่วยเลือกตั้งที่ ๘ – ๙ หมู่ที่ ๓ ตำบลศรีสุนทร อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต ในการออกเสียงลงคะแนนการเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร (ส.ส.) พ.ศ.๒๕๖๖ ณ อาคารโรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่ออำนวยความสะดวกให้กับประชาชนในเขตพื้นที่ หมู่ที่ ๓ ที่เดินทางออกมาใช้สิทธิ์ในการเลือกตั้งครั้งนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105807907-800x449.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105807902-800x449.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105807905-800x449.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105807912-800x449.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105816068-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105816070-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/S__105816071-800x600.jpg)
Leave a comment