การแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาและประชาชน ประจำปี ๒๕๖๖
วันที่ ๑๕ กันยายน ๒๕๖๖ นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา หัวหน้ากลุ่มบริหารงานทั่วไป และนางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงค์ ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ วิชาเอกพลศึกษา ได้รับมอบหมายให้นักเรียน เข้าร่วมการแข่งขันกีฬา นักเรียน นักศึกษาและประชาชน จังหวัดภูเก็ต ประจำปี ๒๕๖๖ ประเภทกรีฑา ระหว่างวันที่ ๑๓ – ๑๕ กันยายน ๒๕๖๖ ผลการแข่งขันได้รางวัลเหรียญทองแดง จำนวน ๒ รางวัล รุ่นอายุ ๑๒ ปี ชาย วิ่ง ๑๐๐ เมตร และ ๒๐๐ เมตร ณ สนามกีฬาสุระกุล อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1020-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1071-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230914_085336782-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0899-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0900-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0943-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0944-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0969-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0976-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_0993-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1105-800x435.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1107-1-800x441.jpg)
Leave a comment