การแข่งขันกีฬา นักเรียน นักศึกษาและประชาชน จังหวัดภูเก็ต ประจำปี ๒๕๖๕ ประเภทกีฬาเปตอง
วันที่ ๕ กรกฎาคม ๒๕๖๕ นางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงค์ ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ วิชาเอกพลศึกษาและนายมูฮามัด ดาโอ๊ะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู มหาวิทยาลัยราชภัฎภูเก็ต ได้รับมอบหมายให้นำนักเรียน เข้าร่วมการแข่งขันกีฬา นักเรียน นักศึกษาและประชาชน จังหวัดภูเก็ต ประจำปี ๒๕๖๕ ประเภทกีฬาเปตอง ผลการแข่งขันได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ ๒ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๐ ปี ชายและหญิง ณ สนามเปตอง ศูนย์กีฬาสะพานหิน เทศบาลนครภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786827.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786821.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786816.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786817.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786818.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786819.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99786820.jpg)
Leave a comment