การแข่งขันกีฬา ประเภทกรีฑา “การแข่งขันกีฬา กรีฑานักเรียน นักศึกษา จังหวัดภูเก็ต ประจำปี ๒๕๖๕”
วันที่ ๑๒ – ๑๔ กรกฎาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ นำนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษา จำนวน ๒๕ คน เข้าร่วมการแข่งขันกีฬา ประเภทกรีฑา “การแข่งขันกีฬา กรีฑา นักเรียน นักศึกษา จังหวัดภูเก็ต ประจำปี ๒๕๖๕” เพื่อสนับสนุนส่งเสริมให้นักเรียนมีสุขภาพร่างกายที่สมบูรณ์ แข็งแรง มีคุณธรรม จริยธรรม มีระเบียบวินัย มีน้ำใจนักกีฬา มีความรักสามัคคีในหมู่คณะ ยกระดับและพัฒนาทักษะด้านกีฬาของนักเรียนในการแข่งขันในระดับที่สูงขึ้น ณ สนามกีฬาสุระกุล อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909694.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909695.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909688.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909689.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909697.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909683.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909686.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909687.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909685.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__99909690.jpg)
Leave a comment