การแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน (ระดับชาติ) ครั้งที่ ๗๐ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ภาคใต้
วันที่ ๑๙ – ๒๐ มกราคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมคณะครู
ผู้ฝึกสอน นำตัวแทนนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน (ระดับชาติ) ครั้งที่ ๗๐ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ภาคใต้ รายการแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.๔ – ป.๖ และรายการประกวดมารยาทงามอย่างไทย ป.๑ – ป.๖
ณ จังหวัดสตูล
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1200025-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1200031-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1200097-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1674182528966-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1674182529074-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1674185778089-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103809072-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1200070-800x533.jpg)
Leave a comment