การแข่งขัน ชิงแชมป์ดวลจุดโทษนักเรียน ๕ คน “PENALTY CHOOTOUT BANBANGRONG CUP ๒๐๒๓”
วันที่ ๗ มกราคม ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ นำนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขัน ชิงแชมป์ดวลจุดโทษนักเรียน ๕ คน “PENALTY CHOOTOUT BANBANGRONG CUP ๒๐๒๓” รุ่นประถมศึกษา เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมีสุขภาพร่างกายที่สมบูรณ์ แข็งแรง มีน้ำใจนักกีฬา มีความรักสามัคคีในหมู่คณะ พัฒนาทักษะด้านกีฬาของนักเรียนในการแข่งขันในระดับที่สูงขึ้น ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านบางโรง อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324300262_1269904360236938_8980770177377504791_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324259174_445966064272719_2636506633064900093_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324562501_1564510744054571_4562256526432494243_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324410104_536092378542862_2580974369720242500_n-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324445165_2795116633953241_4063112912537462350_n-800x600.jpg)
Leave a comment