กิจกรรมมุทิตาจิต “ศิษย์ลาครู”
วันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนบ้านท่าเรือ จัดกิจกรรมมุทิตาจิต “ศิษย์ลาครู” เนื่องในโอกาสคุณครูพีรพล นวลมุสิงห์ วิชาเอกสังคมศึกษา และคุณครูวิชาพร ศรีชัย วิชาเอกวิทยาศาสตร์ ได้รับอนุมัติให้ย้ายไปดำรงตำแหน่งครู สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่ เพื่อเป็นการแสดงความกตัญญูกตเวทิตาและอำลานักเรียน ณ อาคาร ๑ (ปรียาธร)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331090507-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277513857_1719206945079162_7057444205794244351_n.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_2548-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331083253-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331083519-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_2555-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331084352-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331084856-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG20220331085048-scaled.jpg)
Leave a comment