กิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
วันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา มอบหมายให้ นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา และคณะครู นำนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ – ๖ เข้าร่วมต้อนรับคณะกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จุดที่ ๗ ณ บริเวณรั้วด้านหน้าโรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อร่วมแสดงพลังความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125943047-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125605277-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125635448-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125648922-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125708553-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125712586-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125731430-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_20240607_125921985-800x600.jpg)
Leave a comment