กิจกรรมเปิดโลกการศึกษา พาน้องดูหนัง ฝึกทักษะภาษาอังกฤษ
วันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๕ คุณครูกอบเกื้อ ฐิตอาภากุล ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้นำนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ ร่วมกิจกรรมความร่วมมือการพัฒนาการศึกษาเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน (partnership school phoject) “เปิดโลกการศึกษา…พาน้องดูหนัง…ฝึกทักษะภาษาอังกฤษ” ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัล ภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/291144298_405376791627066_568260691486573608_n.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288301954_1071262767105640_8079779274192312587_n.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/289750828_561472628867144_1257484103831591648_n.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/290097644_5503391569711241_6097126781078861018_n.jpg)
Leave a comment