กิจกรรม PHUKET PESAO Moving Forward together รวมพลังครูผู้ช่วย สู่นวัตกรรมสร้างสรรค์ ครูพันธุ์ใหม่
วันที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา มอบหมายให้นางสาวอาภาพร เรียนชัย นางสาวศนาการณ์ นาวีว่องและนางสาวทัดดาว ศิริรัตนพงค์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมกิจกรรม PHUKET PESAO Moving Forward together รวมพลังครูผู้ช่วย สู่นวัตกรรมสร้างสรรค์ ครูพันธุ์ใหม่ เพื่อพัฒนายกระดับความรู้ครูผู้ช่วยในการพัฒนาคุณภาพผู้เรียนและวางแผนการจัดนิทรรศการตลาดนัดวิชาการแสดงผลงานของครูสู่ครูมืออาชีพ โดยมี ดร.อนุพงษ์ คล้องการ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เป็นประธานพิธีเปิด ณ ห้องประชุม ชั้น ๓ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7120-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7123-800x464.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7139-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7121-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7133-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7140-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7149-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7150-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7153-800x600.jpg)
Leave a comment