งานวันครูจังหวัดภูเก็ต ครั้งที่ ๖๗ พ.ศ. ๒๕๖๖
วันที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรโรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมงานวันครูจังหวัดภูเก็ต ครั้งที่ ๖๗ พ.ศ. ๒๕๖๖ “พลังครู คือ หัวใจของการพลิกโฉมคุณภาพการศึกษา” ณ หอประชุมประดู่แดง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ในพระราชูปถัมภ์ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LEK_3902-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LEK_3934-800x534.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1160265-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1160267-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LEK_7742-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1161322-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/P1161364-800x600.jpg)
Leave a comment