งานวันเกียรติยศ เราสร้างเองได้ ครั้งที่ ๖
วันที่ ๒๒ กันยายน ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมกิจกรรม “งานวันเกียรติยศ เราสร้างเองได้” ครั้งที่ ๖ ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อจัดบูทนิทรรศการในนามกลุ่มเครือข่ายศรีสุนทร สัมมนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ผลงานแนวปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) และรับมอบเกียรติบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติรางวัล (OBEC AWARDS) รางวัลผู้ประพฤติตนเป็นแบบอย่างตามมาตรฐานวิชาชีพ และรางวัลครูผู้สอนดีเด่นระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงแรม เอ็น แฮช โบ๊ท ลากูน ภูเก็ต รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P1092241-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P1015899-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P1015895-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P1092080-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P9225959-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108281919_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108281921_0-800x427.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230922_132723023-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_20230922_132754518-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P9226019-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/P9226024-800x533.jpg)
Leave a comment