งานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖ จัดโดยเทศบาลตำบลศรีสุนทร
วันที่ ๑๔ มกราคม ๒๕๖๖ นางสาวพรทิพย์ หนิยุหนุ๊ ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ และนางสาวสุนิสา เพชรโชติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต ได้รับมอบหมายให้นำนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมการแสดงบนเวที งานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖ ชุดจินตลีลาไข่มุกอันดามัน จัดโดยเทศบาลตำบลศรีสุนทร ณ สวนนวมินทรราชา (ขุมน้ำบางมะรวน) อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103686195-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103686197-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103686198-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103686200-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__103686203-800x600.jpg)
Leave a comment