ฉีดพ่นฆ่าเชื้อก่อนเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒/๒๕๖๔
วันที่ ๓๑ ตุลาคม ๒๕๖๔ ในนามผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบพระคุณ ท่านเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เป็นอย่างสูงที่ได้ให้ความอนุเคราะห์นำทีมงานฆ่าเชื้อ โครงการภูเก็ตปลอดเชื้อโควิด-๑๙ ปลอดโรคและปลอดภัย นำรถฉีดน้ำยาฆ่าเชื้อเข้าไปทำการฉีดพ่นฆ่าเชื้อภายในโรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อเตรียมความพร้อมการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒/๒๕๖๔ รูปแบบสลับกลุ่มมาเรียนที่โรงเรียนและเรียนที่บ้าน
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/20211031_152730-1024x768.jpg)
Leave a comment