ต้อนรับคณะนักศึกษาวิชาเอกการประถมศึกษา ศึกษาสภาพจริงในบริบทโรงเรียน
วันที่ ๑๓ กันยายน ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับคณะนักศึกษาวิชาเอกการประถมศึกษา ชั้นปีที่ ๑ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎภูเก็ต จำนวน ๑๐ คน ในการเข้าศึกษาสภาพจริง บริบทและสิ่งแวดล้อมภายในโรงเรียน เพื่อให้นักศึกษาลงพื้นที่ศึกษาสภาพจริงในโรงเรียนระดับประถมศึกษา หัวข้อ “การศึกษาสภาพจริง บริบทและสภาพแวดล้อมในโรงเรียนประถมศึกษา” ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/20220913_083859-scaled.jpg)
Leave a comment