ต้อนรับคณะศึกษาดูงานกระบวนการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรมนักเรียน ตามแนวทางโรงเรียนวิถีพุทธ
วันที่ ๒๗ มีนาคม ๒๕๖๗ ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ ให้การต้อนรับ นายกันต์ณัฐภัทร โกยดุลย์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนวัดประชาธิการาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพังงา ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานกระบวนการส่งเสริมพัฒนาคุณธรรม จริยธรรมนักเรียนตามแนวทางโรงเรียนวิถีพุทธ เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืนสู่การยกระดับเป็นโรงเรียนวิถีพุทธพระราชทาน และเพื่อเสริมสร้างเครือข่ายการพัฒนาคุณภาพการศึกษาร่วมกันระหว่างบุคลากร ทั้ง ๒ โรงเรียนให้ได้รับประสบการณ์ตรง การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โดยการศึกษาดูงานสถานศึกษาต้นแบบที่ประสบผลสำเร็จเป็นที่ประจักษ์ ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_092306887-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_092909282-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_094925925-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_105243404-797x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_4629-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_4641-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_4644-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_083934451-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_084522341-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_084546988-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_084549036-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_085602772-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_090321146-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240327_090623845-800x600.jpg)
Leave a comment