ต้อนรับและแสดงความยินดีกับผู้สอบแข่งขันได้มารายงานตัว เพื่อเข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย
วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีกับผู้สอบแข่งขันได้มารายงานตัว เพื่อเข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านท่าเรือ จำนวน ๓ ราย ประกอบด้วย นางสาวกชกร ทองแดง วิชาเอกภาษาไทย นางสาวรัฐฐาภรณ์ คชกาญจน์ วิชาเอกภาษาอังกฤษ นางสาวปิยวรรณ เจนสมุทร วิชาเอกประถมศึกษา ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8328-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8334-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8333-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8336-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8342-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8345-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8387-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8391-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8397-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8407-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8422-800x600.jpg)
Leave a comment