นักศึกษาวิทยาลัยสารพัดช่างภูเก็ตบริการวิชาชีพตัดผม
วันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๕ วิทยาลัยสารพัดช่างภูเก็ต งานกิจกรรม นักเรียนนักศึกษา โครงการนักศึกษาบริการวิชาชีพตัดผม-เสริมสวย ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ออกบริการชุมชนด้านการฝึกทักษะวิชาชีพการตัดผมให้กับนักเรียน ณ โรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อส่งเสริมแรงจูงใจให้กับกลุ่มนักศึกษาในการประกอบอาชีพส่งเสริมให้มีคุณธรรมจริยธรรมและมีจิตอาสาในการบริการ ในการนี้โรงเรียนบ้านท่าเรือ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220711_111538.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220711_111540.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220711_111531.jpg)
Leave a comment