นายกเหล่ากาชาดจังหวัดภูเก็ตและคณะมอบอุปกรณ์การเรียนการสอน
วันที่ ๒๖ ตุลาคม ๒๕๖๕ นางบุญวันดี วุ่นซิ้ว นายกเหล่ากาชาดจังหวัดภูเก็ต นำคณะเหล่ากาชาดมอบอุปกรณ์การเรียนการสอน ให้กับเด็กนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมติดตามให้ความช่วยเหลือ
ให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครู ซึ่งได้รับผลกระทบจากพายุโซนร้อน “เนสารท” ในการเร่งฟื้นฟูอาคารสถานที่ เตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2989-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3001-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2992-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2998-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3004-scaled.jpg)
Leave a comment