นิทรรศการแสดงผลงาน ผลการเรียนรู้ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ “Homeschool Open House ครั้งที่ ๑๐”
วันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๗ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยนายณัฐวรรธน์ ปัญธัญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมกิจกรรมนิทรรศการแสดงผลงาน ผลการเรียนรู้ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ “Homeschool Open House ครั้งที่ ๑๐” จัดโดย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมภูเก็ต เพื่อการส่งเสริมคุณภาพเชิงวิชาการ ให้การจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานโดยครอบครัว มีมาตรฐานการศึกษาและตอบสนองความต้องการของผู้เรียนอย่างแท้จริง ณ ศูนย์การค้าโรบินสัน ไลฟ์สไตล์ ถลาง อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__2965516_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__2965518_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__2965515_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__2965517_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__2965519_0-800x600.jpg)
Leave a comment