บันทึกข้อตกลงความร่วมมือ “โครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ.”
วันที่ ๗ กันยายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ “โครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ.” กับ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ตในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และ สถานศึกษาพื้นที่อำเภอถลาง สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เพื่อพัฒนาผู้บริหาร ครู และผู้เรียนให้เป็นคนดีมีคุณธรรม จริยธรรม นำไปสู่การพัฒนาและปรับเปลี่ยนเป็นพฤติกรรมที่พึงประสงค์อย่างยั่งยืน และเป็นพลเมืองดีของประเทศในอนาคต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1693896715294-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/25237_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/1693896714904-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/25250_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/25255_0-800x600.jpg)
Leave a comment