ปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู
วันที่ ๑๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนบ้านท่าเรือ จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูขั้นการปฏิบัติการสอนในสถานศึกษา จำนวน ๖ คน เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจบริบท โครงสร้าง ภาระงานของสถานศึกษา การประพฤติปฏิบัติตน การประเมินผลการฝึกประสบการณ์แนะนำครูพี่เลี้ยง ครูประจำชั้นและ
ข้อกำหนดการฝึกประสบการณ์ตามแนวทางที่มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต กำหนด ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220510_085226-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220510_085238-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220510_085314-scaled.jpg)
Leave a comment