ประชุมการพัฒนาระบบและกลไกการขับเคลื่อน การพัฒนาคุณภาพการศึกษาระดับจังหวัด (TSQM-A)
วันที่ ๓๑ มีนาคม – ๑ เมษายน ๒๕๖๗ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผุ้อำนวยการสถานศึกษา นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ พร้อมด้วยนางสาวกฤตยพร สกุลจันทร์ นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมประชุมการพัฒนาระบบและกลไกการขับเคลื่อน การพัฒนาคุณภาพการศึกษาระดับจังหวัด (TSQM-A) เพื่อออกแบบแผนการขับเคลื่อน (Action plan) ระยะเวลา ๓ ปี พัฒนาผู้เรียนให้ได้รับการศึกษาที่มีคุณภาพเหมาะสมสอดคล้องกับอัตลักษณ์ของชุมชนและพื้นที่ เสริมสร้างความเข้มแข็งของกลไกที่เหมาะสมกับจังหวัด มุ่งเน้นให้เกิดการบูรณาการตั้งแต่กระบวนการไปจนถึงผลลัพธ์ จัดโดยคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต ร่วมกับกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา ณ โรงแรม My Beach Resort จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432502_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432503_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432504_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432507_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432505_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__3432506_0-800x600.jpg)
Leave a comment