ประชุมคณะกรรมการภาคี ๔ ฝ่าย
วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ ดำเนินการจัดการประชุมภาคี ๔ ฝ่าย ประกอบด้วย ผู้แทนครู ผู้แทนผู้ปกครอง ผู้แทนชุมชน และผู้แทนนักเรียน เพื่อดำเนินการพิจารณากลั่นกรองการจัดซื้อหนังสือแบบเรียนสำหรับปีการศึกษา ๒๕๖๕ ภายใต้โครงการสนับสนุนค่าใช้จ่ายในการจัดการศึกษาตั้งแต่ระดับอนุบาลจนจบการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ อาคารโรงอาหาร โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/20220214_151324-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/20220214_151335-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/20220214_151249-scaled.jpg)
Leave a comment