ประชุมเชิงปฎิบัติการวัดและประเมินผลพัฒนาการเรียนรู้ของผู้เรียน
วันที่ ๑๐ สิงหาคม ๒๕๖๖ นางสาวจิราภรณ์ อินทยอด และนางสาวณัฐฐาภรณ์ คชกาญจน์ ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ ได้รับมอบหมายจาก ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา ให้เข้าร่วมการประชุมเชิงปฎิบัติการวัดและประเมินผลพัฒนาการเรียนรู้ของผู้เรียน ให้กับครูวิชาการ ครูวัดผลประเมินผล โรงเรียนในอำเภอถลาง เพื่อพัฒนาการเรียนรู้ของผู้เรียน (Assessment for Learning) โดยมี ดร.อนุงพงศ์ คล้องการ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดศรีสุนทร มิตรภาพ ๑๕ อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/87446-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/87449_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/87448_0-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__12935217_0-800x450.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__12935215_0-800x450.jpg)
Leave a comment