ประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการยกระดับทักษะการจัดการเรียนรู้และชั้นเรียนของครูผู้สอน ๔ กลุ่มสาระการเรียนรู้ (ภาษาไทย, คณิตศาสตร์, วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และภาษาอังกฤษ) สู่ผลลัพธ์การเรียนรู้ของผู้เรียน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖
วันที่ ๕ – ๖ เมษายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบหมายให้คุณครูอนุศักดิ์ วงศ์มูสา, คุณครูอาภาพร เรียนชัย, คุณครูศนาการณ์ นาวีว่อง และคุณครูทัดดาว ศิริรัตนพงค์ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการยกระดับทักษะการจัดการเรียนรู้และชั้นเรียนของครูผู้สอน ๔ กลุ่มสาระการเรียนรู้ (ภาษาไทย, คณิตศาสตร์, วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และภาษาอังกฤษ) สู่ผลลัพธ์การเรียนรู้ของผู้เรียน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ เพื่อพัฒนาทักษะการเรียนรู้ สมรรถนะครูผู้สอนกลุ่มสาระทั้ง ๔ กลุ่มสาระ สู่ศตวรรษที่ ๒๑ ณ ห้องประชุมแคแสด มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2486-800x533.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2488-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2496-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2497-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2515-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2527-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2528-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2526-800x451.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2525-800x451.jpg)
Leave a comment