ประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการฝึกปฏิบัติการใช้งาน MOE Safety Platform
วันที่ ๑๔ กันยายน ๒๕๖๕ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย นายอนุศักดิ์ วงศ์มูสา ครูโรงเรียนบ้านท่าเรือ คณะกรรมการสภานักเรียน เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการฝึกปฏิบัติการใช้งาน MOE Safety Platform สำหรับตัวแทนคณะกรรมการสภานักเรียน ครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ SC Operator และเจ้าหน้าที่ SC Action ของโรงเรียนและสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อแก้ไขปัญหาดูแลช่วยเหลือด้านความปลอดภัยให้กับนักเรียน ครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ หอประชุมหลวงพ่อเพราพุทธสโร โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_5942-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6001-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6043-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6072-scaled.jpg)
Leave a comment