ประชุมเชิงปฏิบัติการ จัดทำรายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา (Self Assessment Report : SAR) ปีการศึกษา 2566
วันที่ 29-30 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนบ้านท่าเรือ นายณัฐวรรธน์ ปัญธัญญลักษณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มบริหารงาน หัวหน้ากลุ่มสาระ และหัวหน้ากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ดำเนินการประชุมเชิงปฏิบัติการ จัดทำรายงานการประเมินตนเองของสถานศึกษา (Self Assessment Report : SAR) ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุม 111 ปีโรงเรียนบ้านท่าเรือ เพื่อประเมิน ตรวจสอบ ทบทวน และสรุปผลการประเมินคุณภาพภายใน ตามค่าเป้าหมายของสถานศึกษามาตรฐานการศึกษาระดับปฐมวัย ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน และจัดทำรูปเล่มรายงานผลการประเมินตนเองของสถานศึกษาต่อไป
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240329_131021632-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240329_131111841-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_20240329_131624554-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1854-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1858-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1867-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1866-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1861-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1863-800x600.jpg)
Leave a comment