ประชุมเตรียมความพร้อมก่อนการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๕ ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนบ้านท่าเรือ ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมก่อนการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อแจ้งข้อราชการ นโยบายเร่งด่วน แนวทางการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนด้านความปลอดภัยปีการศึกษา ๒๕๖๕ มาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 และร่วมกำหนดแนวทางแก้ปัญหาของภาวะถดถอยทางการเรียนรู้ของผู้เรียน ณ ห้องประชุม ๑๑๑ ปี โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220511_130821-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220511_130837-scaled.jpg)
Leave a comment