พัฒนาทักษะพื้นฐานนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑
วันที่ ๙ – ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนบ้านท่าเรือ จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมการพัฒนาทักษะด้านการอ่าน การเขียนและการคิดคำนวณขั้นพื้นฐาน แก่นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ เพื่อเตรียมพร้อมนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ ให้มีความพร้อมกับการเรียนในภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ในรูปแบบ On–Site โดยปฏิบัติตามมาตรการสร้างความปลอดภัยป้องกันโควิด ๑๙ ในสถานศึกษา (๖ หลัก ๖ เสริม ๗ เข้ม) ณ ห้องเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนบ้านท่าเรือ
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/33972.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220509_091142-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/20220509_091202-scaled.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/33973.jpg)
Leave a comment