พิธีมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนที่มีผลการเรียนดี
วันที่ ๒๙ กันยายน ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ นำนักเรียนเข้ารับทุนการศึกษา ในพิธีมอบทุนการศึกษา ประจำปี ๒๕๖๖ ประธานในพิธีมอบโดย พระครูพรหมประภัสสร รองเจ้าคณะจังหวัดภูเก็ต เจ้าอาวาสวัดเทพวนาราม (วัดม่าหนิก) จำนวน ๓ ทุน ทุนละ ๒,๐๐๐ บาท การมอบทุนครั้งนี้ เพื่อสนับสนุนการศึกษาให้แก่นักเรียนที่มีผลการเรียนดี มีความประพฤติดี มีคุณธรรม เนื่องในวันสารทเดือนสิบ (รับตายาย) ณ ศาลาการเปรียญ วัดเทพวนาราม (วัดม่าหนิก) อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396604_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__62079014_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396585_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396586_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396587_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396595_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__108396583_0-800x600.jpg)
Leave a comment