พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ
วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านท่าเรือ เข้าร่วมพิธีถวายพานพุ่มดอกไม้ เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ โรงเรียนวัดเทพกษัตรี อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_094412136-715x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_083628334-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_085230869-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_085148372-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_085202766-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231205_092531761-800x600.jpg)
Leave a comment