ภูเก็ตรักษ์ทำดี บริการตัดผมให้นักเรียน
วันที่ ๒๘ สิงหาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านท่าเรือ ได้รับความอนุเคราะห์จาก ภูเก็ตรักษ์ทำดี นำทีมงานช่างตัดผมจิตอาสา ออกให้บริการตัดผมฟรีแก่นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าเรือ โดยให้บริการตัดผมแก่นักเรียนชั้นอนุบาล – ประถมศึกษาปีที่ ๖ เพื่อเสริมสร้างพฤติกรรมการดูแลสุขภาพ ลดค่าใช้จ่ายของผู้ปกครอง ณ ลานกิจกรรม อาคาร ๓ (อาคารมุกดาวดี) ทางผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/155159_0-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/155154_0-450x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/155156_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/155158_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230828_094112858-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230828_094149855-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230828_094139602-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/301876_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/301875_0-800x600.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230828_094051824-800x600.jpg)
Leave a comment