มอบเครื่องแบบและอุปกรณ์แต่งกายนักเรียน
วันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๕ นายสมเกียรติ ทนน้ำ ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านท่าเรือ มอบเครื่องแบบนักเรียน จำนวน ๒๒ คน เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนให้นักเรียนมีความพร้อมด้านการแต่งกาย บรรเทาภาระค่าใช้จ่ายของผู้ปกครอง โดยได้รับการสนับสนุนจากเหล่ากาชาดจังหวัดภูเก็ต กองทุนหมู่บ้านและศิษย์เก่าโรงเรียนบ้านท่าเรือ ณ อาคาร ๑ (ปรียาธร)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_0815292.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_0816212.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_0817162.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_0817282.jpg)
![](https://bantarua.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/20220331_0818142.jpg)
Leave a comment